Comments
tuongelee.uzazi
Je? unapata uchafu mweupee kama maziwa, wenye shombo la kisamaki unaoleta miwasho mikali sana kwenye mashavu ya uke.
.
Pia uwapo kazini huwa unasikia vitu vinatiririkaaa kama period vile, chupi inaloa unabadili hata mara tatu; unaboreka hadi kazi haziendi, unahisi kinyaa na unakosa raha kabisa.
.
Umeshatumia dawa nyingi sana lakini hujapona, ama unapona kidogo hali inajirudia tena.
.
Follow/piga
@tuongelee.uzazi
@tuongelee.uzazi
.
0746- 977- 107
0625- 564- 912 3 months ago
health_solution_universal
ARG + ni kirutuhisho kilicho tengenezwa kwa matunda asilia.hii bidhaa imewasaidia watu wengi wenye matatizo yafuatayo.
1.BP-Shinikizo la damu hii bidhaa hutoa mafuta mabaya yaliyopo kwenye moyo. hivyo hukusaidia moyo kusukuma damu vyema.
2.kutoa sumu na mafuta
3.humsaidia mtu mwenye upungufu wa Nguvu za kiume. Hii sio siri ila ukificha siri matunda tutayaona.ila hakikisha unarinda heshima yako km mwanaume.
3.Inasaidia kuongeza Nguvu mara dufu.
4.huongeza kinga ya mwili
5.haina madhara yoyote ndani ya mwili zaidi ya faida
6.kadri unavoitumia inapunguza kasi ya uzee.ngozi yako hurudi ya ujana kadri unavozidi kutumia
6.hujenga misuli na mifupa
What'sup +255759396103 3 months ago
napol_star
🙌Nakubali wazee kazi 🙌👏👏👏 3 months ago
harmo_raj
AWOOOOOOOTE 3 months ago
mazedwintz
🔥 3 months ago
vidah_tz
RJ THE DJ ALL DAY beiiib🔥 3 months ago
99___way
Kill 3 months ago
veronicapalangyo
🔥🔥🔥🔥🔥 3 months ago
master_deng
💪💪💪💯💯 3 months ago
samrobert404
Boxer ya... 3 months ago
kupatanamagari
●Kupatanamagari tuna-deal na kuuza magari Mapya na Used huduma hii ni kwa mikoa yote•
:
●Kama unalo gari lako na unahitaji kuliuza kwa haraka karibu tukuuzie hata kama lipo mkoani tunauza karibu sana• 3 months ago
jackchinatz
Mzee wa vitukoo 3 months ago
twinkle_boy_tz
Poa 3 months ago
khack.zambia
Alafu weweee 😂😂😂 umezima kukoment kule kwenye ile video… nasubiri upost ni kutukane vizuri 😎😎😎😅😅 3 months ago
hype_general_kenya
Woteee 3 months ago
msafiri_music_
https://youtu.be/w1M8h7XoaKo 👏 3 months ago
mamu_chacha_
♥️ 3 months ago
mamu_chacha_
Mlifika home poa? 3 months ago
deblo.siza
🔥🔥🔥🔥 3 months ago
johkimaro
MiJiTu MibAyA🔥 @diamondplatnumz @romyjons 3 months ago
ri9574143
Ok 3 months ago
swim_coach_abel
Hii ni kuwajulisha watu wote wenye nia,kwamba atimayr madarasa ya kuogelea yanaenda kukimbiza Dar es salaam.Madarasa ufanyika jumatatu adi jumapili kila wiki.Tunafundisha watoto na watu wazima,katika madarasa tofauti bila shaka! Gharama ni nafuu sana.piga simu au WhatsApp +255712547412 ili kujisajili siku nzuri kwako kujifunza na kwa maswali zaidi.kumbuka, hakuna zoezi kamili kama kuogelea na ni ujuzi mhimu wa kuishi nao Mbali na hayo sio vizuri tena kupumzika pande za pwani au kwenye swimming pool kwa kukaa kwenye viti au tenti bila kuingia ndani ya maji. Hebu tujifunze pamoja!!!.tufuate @swim_coach_abel @swim_coach_abel 3 months ago
thaeed_itha
🔥lit 2 months ago
billyplatnumz
🔥🔥🔥🔥🙌 2 months ago
Home - Privacy policy - FAQ - Contact
This site uses the Instagram API but is not endorsed or certified by Instagram. All Instagram™ logos and trademarks displayed on this application are property of Instagram.
Pikfeed © 2019. All Right Reserved.